#TỔNGHỢP Mask Làm Sạch Da | Beautify Everyday

Chào các nàng/ chàng :)) clip này được Linh quay trước khi xuống tóc rùi mà bây giờ mới edit và up đc đây. Linh đang trong quá trình hoàn thiện hồ sơ nên cứ tung tăng ngoài đường suốt, lâu lắm rùi chưa đc ngủ nướng. hihi
Hy vọng là mọi người không quên Linh.

Màu son hôm nay hơi choé nhưng mà thui kệ, các nàng cứ nghe cũng đc không cần nhìn hình đâuuuuuu.

***/ NHỮNG SẢN PHẨM TRONG CLIP

1/ FREEMAN
– Charcoal & Black Sugar Facial Polishing Mask ( tên gọi tắt – đường đen ) http://www.ulta.com/charcoal-black-sugar-facial-polishing-mask?productId=xlsImpprod6430363

– Dead Sea Minerals Facial Anti-Stress Mask http://www.ulta.com/dead-sea-minerals-facial-anti-stress-mask?productId=xlsImpprod4190159

– Avocado & Oatmeal Facial Clay Mask http://www.ulta.com/avocado-oatmeal-facial-clay-mask?productId=27872

2/ THE BODY SHOP
– Warming Mineral Mask https://www.thebodyshop.com/en-gb/my-skin-type/shine-free-balanced-skin/warming-mineral-mask/p/p000803
Web TBS UK vẫn bán nha mọi người, chắc đợt vừa rùi hết hàng Linh tưởng ngưng bán k à.

– Tea Tree 3-in-1 Wash Scrub Mask https://www.thebodyshop.com/en-gb/face/view-all/tea-tree-3-in-1-wash-scrub-mask/p/p001102

– Seaweed Oil Balancing Clay Mask https://www.thebodyshop.com/en-gb/range/seaweed/seaweed-oil-balancing-clay-mask/p/p000971

– Himalayan Charcoal Purifying Glow Mask https://www.thebodyshop.com/en-gb/face/exfoliators-masks/himalayan-charcoal-purifying-glow-mask/p/p002002

– Japanese Matcha Tea Pollution Clearing Mask https://www.thebodyshop.com/en-gb/face/exfoliators-masks/japanese-matcha-tea-pollution-clearing-mask/p/p002457

3/ MERLOT Purifying Peel Off Mask http://www.merlotskincare.com/shop/purifying-peel-off-mask

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *