Sản Phẩm Dưỡng Da & Chăm Sóc Tóc Yêu Thích 2014 [Pretty.Much Channel]

KM
SALE
Độc quyền sim Vietnammobile - giảm giá lên đến 50%
Hạn dùng: 30-11-2018
XEM NGAY
KM
SALE
Super brand day Samsung - Săn deal phát khùng
Hạn dùng: 30-11-2018
XEM NGAY
KM
SALE
Nokia 3.1 Plus giá bán chỉ 3.399.000 VNĐ
Hạn dùng: 30-11-2018
Ngành hàng: Điện thoại - Máy tính bảng
XEM NGAY
KM
SALE
Nội thất phòng tắm Luva giảm độc quyền
Hạn dùng: 30-11-2018
XEM NGAY
KM
SALE
TRẢ GÓP LÃI SUẤT 0%
Hạn dùng: 30-11-2018
XEM NGAY
KM
SALE
Flash sale hàng tuần. Link được cập nhập Flash sale mỗi tuần
Hạn dùng: 31-12-2018
XEM NGAY

Các bạn nhớ xem ở chế độ HD nhé ♥ Các sản phẩm được nhắc đến trong video:

♥ Neutrogena Oil-free Eye Makeup Remover
♥ Bioderma Crealine H2O
♥ Clarisonics Mia 2
♥ Shiseido White Lucent Brightening Cleansing Foam
♥ The Body Shop Tea Tree Clearing Toner
♥ LUSH Tea Tree Water (review: http://www.prettymuch.vn/2015/01/lush-tea-tree-water-toner-water.html)
♥ Origins Mega Bright Skintone Correcting Serum
♥ Origins Mega Bright Skin Illuminating Moisturizer
♥ Origins Mega Bright Dark Circle Minimizer
♥ Shiseido Perfect UV Protector SPF 50+ PA++++ (review cho phiên bản Mỹ: http://www.prettymuch.vn/2014/08/shiseido-urban-environment-oil-free-uv.html
♥ Shiseido Sun Protection Eye Cream SPF 15
♥ Cure Natural Aqua Gel
♥ LUSH Ocean Salt (review: http://www.prettymuch.vn/2015/01/lush-ocean-salt-face-body-scrub_31.html)
♥ Origins Clear Improvement Active Charcoal Mask (review: http://www.prettymuch.vn/2014/10/origins-clear-improvement-active.html)
♥ Kose Clear Whitening Mask (review: http://www.prettymuch.vn/2014/09/kose-clear-whitening-mask.html)
♥ Laneige Water Pack Sleeping Mask (review:http://www.prettymuch.vn/2014/08/laneige-water-sleeping-packex.html)
♥ The Body Shop Wild Argan Oil Body Butter (review: http://www.prettymuch.vn/2014/09/the-body-shop-wild-argan-oil-body.html)
♥ The Body Shop Satuma Body Gel
♥ The Body Shop Wild Argan Oil Rough Scrub (review: http://www.prettymuch.vn/2014/09/the-body-shop-wild-argan-oil-body.html)
♥ Shiseido Ma Cherie Moisture Shampoo
♥ Shiseido Ma Cherie Air Feel Conditional

♡ FOLLOW ME
♥ Official Facebook : https://www.facebook.com/PrettyMuchChannel
♥ Official Website: http://prettymuch.vn/
♥ Official Beauty Shop: https://www.facebook.com/prettymuchcorner
♥ Official Instagram : http://www.instagram.com/prettymuchchannel

KM
SALE
COMBO 3N2Đ NGHỈ DƯỠNG 5 SAO BAO GỒM VÉ MÁY BAY GIÁ CHỈ TỪ : 4.999.000Đ
Hạn dùng: 30-11-2018
XEM NGAY
30%
COUPON
Thứ Năm vui vẻ, đặt phòng với thẻ JCB giảm 30% đến 2.000.000đ
Hạn dùng: 31-01-2019
Giảm thêm 30%
JCB30GO
COPY MÃ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *