An Phương sắm gì #2 | TRY-ON CLOTHING HAUL | Letsplaymakeup

KM
SALE
Tuần lễ Freeship
Hạn dùng: 24-05-2019
XEM NGAY

Một video tràn ngập những điều bất ngờ, bật mí xíu bí mật là AP cu đíp hết hồn nhaaaa hahaha :P.

Những món đồ AP đã mua,
H&M Basic Tee
Na-kd Split Hem Skirt màu Beige – https://na-kd.com/split-hem-skirt-beige-melange
Na-kd Suede Necklace with Metal Detail – https://na-kd.com/suede-necklace-with-metal-detail-black
Na-kd Pleated Dress with High Split – https://na-kd.com/pleated-dress-with-high-split-terracotta
Na-kd Josefin Ekstrom Bomber Jacket màu Dark Blue – https://na-kd.com/bomber-jacket-beige
Na-kd Lace Midi Skirt – https://na-kd.com/lace-midi-skirt-black
Topshop Tie-Up Poket Shirt – https://m.topshop.com/en/tsuk/product/20638536
Topshop Moto Black ButtonButton Front Skirt – http://www.topshop.com/en/tsuk/product/moto-black-button-front-skirt-4735942
Na-kd High Neck Kimono Shirt Dress – https://na-kd.com/products/dresses/high-neck-kimono-sleeve-dress-black
Zara Check Top màu Grey Marl
H&M A-Line Skirt màu Navy
Zara Oversized Denim Shirt Dress
Charles & Keith Tech Pouch – http://www.charleskeith.com/sg/bags/wallet/tech-pouch-black-ck6-10700296.html

*NHẬP MÃ “ANPHUONG20” ĐỂ ĐƯỢC GIẢM GIÁ 20% KHI MUA HÀNG TẠI https://na-kd.com/ NHAAA

Makeup trong video,
Nền: Laneige BB Cushion Pore Control 2016 màu 23
Son: Espoir Modest + Ofra Manny MUA màu Hypno
Lens: Doll Eyes màu Jane Grey

Một số thông tin khác,
Venue ghi hình: www.lixibox.com
Camera: Canon 6D
Edit với Final Cut Pro X

—————————————

Mình hiện diện ở khắp mọi nơi,

Instagram: @letsplaymakeup
Facebook: Let’s play make up
Snapchat: anphuong.lpmu
Email: letsplaymakeupchannel@gmail.com

—————————————

KM
SALE
Đổi gió đón hè – Siêu giảm giá 30% không giới hạn với top khách sạn biển giá tốt nhất
Hạn dùng: 31-05-2019
XEM NGAY
15%
COUPON
Mùa hè rực rỡ – Phòng giảm hết cỡ
Hạn dùng: 31-05-2019
Ngành hàng: Voucher & Dịch vụ
Giảm thêm 15%
RUCRO15
COPY MÃ
KM
SALE
Đi thật đã – Phá nóng hè
Hạn dùng: 30-06-2019
XEM NGAY
KM
SALE
Hè sôi động cùng ưu đãi lớn 20% dành cho chủ thẻ MBBank
Hạn dùng: 31-05-2019
XEM NGAY
30%
COUPON
Đặt phòng quá dễ – Giảm ngay 30% cho chủ thẻ quốc tế VPBANK
Hạn dùng: 31-05-2019
Ngành hàng: Voucher & Dịch vụ
Giảm thêm 30%
VPBANKGO30
COPY MÃ
KM
SALE
Mua sắm liền tay, nhận ngay ưu đãi – Giảm 100.000đ tại Adayroi.com cho khách hàng của Vntrip.vn
Hạn dùng: 31-05-2019
XEM NGAY
20%
COUPON
Siêu giảm giá 20% KHÔNG GIỚI HẠN cho TOP khách sạn ưu đãi đặc biệt
Hạn dùng: 31-05-2019
Ngành hàng: Voucher & Dịch vụ
Giảm thêm 20%
DACBIET20
COPY MÃ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *